PRPC025DAAN-RC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S2011EC-25-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PRPC025DAAN-RC
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 50POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 50 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
PRPC025DAAN-RC รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.120" (3.05mm)
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.448" (11.39mm)
ความสูงฉนวน
0.098" (2.50mm)
จำนวนของแถว
2
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A ต่อหน้าสัมผัส
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 610
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 80POS 2.54MM
ในสต็อก: 4140
CONN HEADER VERT 78POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 76POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 74POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 72POS 2.54MM