PRPC035SAAN-RC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1011EC-35-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PRPC035SAAN-RC
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 35POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 35 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
PRPC035SAAN-RC รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.120" (3.05mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.448" (11.39mm)
ความสูงฉนวน
0.098" (2.50mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A ต่อหน้าสัมผัส
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 40POS 2.54MM
ในสต็อก: 26876
CONN HEADER VERT 39POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 38POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 37POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM