XZFMDK10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1497-1098-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1497-1098-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
1497-1098-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XZFMDK10A
คำอธิบาย
DISPLAY 7-SEG 0.4" SGL RED 10SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลการแสดงผล - led ตัวอักษรและตัวเลข สีแดง 7-เซ็กเมนต์ 1 คาแรคเตอร์ แอโนดร่วม 1.85V 10mA 0.591" H x 0.358" W x 0.148" D (15.00mm x 9.10mm x 3.75mm) 10-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
XZFMDK10A รุ่น
หมวดหมู่
สี
สีแดง
ผู้ผลิต
SunLED
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.85V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
10mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรา Millicandela
27mcd
จำนวนของตัวอักษร
1
ความยาวคลื่น - สูงสุด
650nm
ขนาด / มิติ
0.591" H x 0.358" W x 0.148" D (15.00mm x 9.10mm x 3.75mm)
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
75mW
ขนาดตัวเลข/ตัวอักษร
0.40" (10.16mm)