SCR35018R3KB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5025-SCR35018R3KB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCR35018R3KB
คำอธิบาย
RX 1 COIL 2 LAYER 8.3UH 2000MA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 คอยล์, 1 ชั้น 8.3µH คอยล์ชาร์จไร้สาย อุปกรณ์รับสัญญาณ สูงสุด 160mOhm
หมวดหมู่
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
8.3µH
ผู้ผลิต
Superworld Electronics (S) Pte. Ltd.
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 160mOhm
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ฟังก์ชั่น
อุปกรณ์รับสัญญาณ
ขนาด / มิติ
1.38" Dia x 0.05" H (35.0mm x 1.2mm)