KRL1632E-M-R150-F-T5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
408-1584-2-ND - เทปและม้วน (TR)
408-1584-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
408-1584-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KRL1632E-M-R150-F-T5
คำอธิบาย
RES 0.15 OHM 1% 3/4W 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
150 mOhms ±1% 0.75W, 3/4W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟอยล์โลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KRL1632E-M-R150-F-T5 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)