KRL2012E-M-R004-F-T5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
408-1594-2-ND - เทปและม้วน (TR)
408-1594-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
408-1594-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KRL2012E-M-R004-F-T5
คำอธิบาย
RES 0.004 OHM 1W 0805 WIDE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 mOhms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบชิป กว้าง 0805 (2012 เมตริก), 0508 มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟอยล์โลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KRL2012E-M-R004-F-T5 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กว้าง 0805 (2012 เมตริก), 0508
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.049" L x 0.079" W (1.25mm x 2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)