RG1005P-101-D-T10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RG10P100DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RG10P100DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RG10P100DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RG1005P-101-D-T10
คำอธิบาย
RES SMD 100 OHM 0.5% 1/16W 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms ±0.5% 0.063W, 1/16W ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มบาง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RG1005P-101-D-T10 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.016" (0.40mm)