RG2012P-103-D-T5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
408-RG2012P-103-D-T5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
408-RG2012P-103-D-T5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
408-RG2012P-103-D-T5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RG2012P-103-D-T5
คำอธิบาย
RES SMD 10K OHM 0.5% 1/8W 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms ±0.5% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RG2012P-103-D-T5 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)