35RAPC7J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
35RAPC7J-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35RAPC7J
คำอธิบาย
CONN JACK STEREO 3.5MM R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
โมเดล EDA/CAD
35RAPC7J รุ่น
หมวดหมู่
สวิตช์ภายใน
สองสวิตช์
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
วัสดุบอดี้
โลหะทองแดงผสม
วัสดุโครง
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.142" (3.60mm)