35RASMT6CHNTRX
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
137-35RASMT6CHNTRXTR-ND - เทปและม้วน (TR)
137-35RASMT6CHNTRXCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
137-35RASMT6CHNTRXDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35RASMT6CHNTRX
คำอธิบาย
3.5MM SMT JACK, NARROW BODY, TRR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
หมวดหมู่
สวิตช์ภายใน
สวิตช์เดี่ยว
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก
ชุด
ส่วนปลาย
บัดกรี
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็คโทรศัพท์
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.551" (14.00mm)
เพศ
ตัวเมีย
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ทอง
สายสัญญาณ
สเตอริโอ (4 ตัวนำ, TRRS)
สีบอดี้
สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
วัสดุโครง
เทอร์โมพลาสติก
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.142" (3.60mm)