PC96-288-192-1.0 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
t-Global Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
แผ่นความร้อน 288.00mm x 192.00mm สี่เหลี่ยม
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PC96-288-192-1.0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1168-2142-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PC96-288-192-1.0
คำอธิบาย
THERM PAD 288MMX192MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
ผู้ผลิต
t-Global Technology
โครงร่าง
288.00mm x 192.00mm
ชุด
ความหนา
0.0390" (0.991mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ
ไม่ใช่ซิลิโคน
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
การนำความร้อน
2.5W/m-K