PCM20P-200-150-0.13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1168-PCM20P-200-150-0.13-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCM20P-200-150-0.13
คำอธิบาย
THERM PAD 200MMX150MM PINK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผ่นความร้อน สีชมพู 200.00mm x 150.00mm สี่เหลี่ยม แบบเหนียว - สองด้าน
หมวดหมู่
ความหนา
0.0050" (0.127mm)
ผู้ผลิต
t-Global Technology
วัสดุ
ส่วนประกอบการเปลี่ยนเฟส
ชุด
สารยึดติด
แบบเหนียว - สองด้าน
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
สี
สีชมพู
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
การนำความร้อน
1.0W/m-K
ประเภท
แผ่นฟิลเลอร์ช่องว่าง, แผ่น
อายุการเก็บรักษา
12Months
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
โครงร่าง
200.00mm x 150.00mm