TGH-0075-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1168-TGH-0075-01-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TGH-0075-01
คำอธิบาย
ALUMINIUM HEAT SINK 7.5X7.5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน อะลูมิเนียม ติดตั้งด้านบน
หมวดหมู่
ความยาว
0.295" (7.50mm)
Mfr
ความกว้าง
0.295" (7.50mm)
ชุด
ความสูงของครีบ
0.394" (10.00mm)