HCB 2012KF-121T50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4816-HCB2012KF-121T50TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4816-HCB2012KF-121T50CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4816-HCB2012KF-121T50DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCB 2012KF-121T50
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0805 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 5A 20mOhm
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz
ผู้ผลิต
TAI-TECH Advanced Electronics Co., Ltd.
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
5A
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
20mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)