HFP322520PF-300T100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4816-HFP322520PF-300T100TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4816-HFP322520PF-300T100CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4816-HFP322520PF-300T100DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HFP322520PF-300T100
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 30 OHM 1210 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30 Ohms 1 เฟอร์ไรท์บีด 1210 (3225 เมตริก) 10A 1.6mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
10A
ผู้ผลิต
TAI-TECH Advanced Electronics Co., Ltd.
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.6mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของสาย
1
ความสูง (สูงสุด)
0.087" (2.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
30 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)