HFZ 1005PF-301T12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4816-HFZ1005PF-301T12TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4816-HFZ1005PF-301T12CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4816-HFZ1005PF-301T12DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HFZ 1005PF-301T12
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 300 OHM 0402 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
300 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 1.2A 150mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.2A
ผู้ผลิต
TAI-TECH Advanced Electronics Co., Ltd.
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
150mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
300 Ohms @ 100 MHz