HFZ 3216PF-471T40 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 470 OHM 1206 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 470 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 4A 20mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 4A |
ผู้ผลิต TAI-TECH Advanced Electronics Co., Ltd. | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 20mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1206 (3216 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ สายพาวเวอร์ | ความสูง (สูงสุด) 0.051" (1.30mm) |
จำนวนของสาย 1 | ขนาด / มิติ 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 470 Ohms @ 100 MHz |