HFZ 3216PF-471T40
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4816-HFZ3216PF-471T40TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4816-HFZ3216PF-471T40CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4816-HFZ3216PF-471T40DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HFZ 3216PF-471T40
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 470 OHM 1206 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 4A 20mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
4A
ผู้ผลิต
TAI-TECH Advanced Electronics Co., Ltd.
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
20mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
470 Ohms @ 100 MHz