WCM 1211FASV-102-LM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4816-WCM1211FASV-102-LMTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4816-WCM1211FASV-102-LMCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4816-WCM1211FASV-102-LMDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WCM 1211FASV-102-LM
คำอธิบาย
CMC 7A 2LN 1 KOHM SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 1 kOhms @ 100 MHz 7A dcr 8mOhm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
8mOhm
ผู้ผลิต
TAI-TECH Advanced Electronics Co., Ltd.
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.433" W (12.00mm x 11.00mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
7A