WCM 2012F2SF-670T04
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4816-WCM2012F2SF-670T04TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4816-WCM2012F2SF-670T04CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4816-WCM2012F2SF-670T04DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WCM 2012F2SF-670T04
คำอธิบาย
CMC 400MA 2LN 67 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 67 Ohms @ 100 MHz 400mA dcr 250mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WCM 2012F2SF-670T04 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
400mA
ผู้ผลิต
TAI-TECH Advanced Electronics Co., Ltd.
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
250mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
67 Ohms @ 100 MHz