LSBHB2012KKT2R2M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
587-LSBHB2012KKT2R2MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
587-LSBHB2012KKT2R2MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
587-LSBHB2012KKT2R2MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LSBHB2012KKT2R2M
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 850MA 290 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 850 mA สูงสุด 290mOhm 0805 (2012 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LSBHB2012KKT2R2M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
900mA
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 290mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
805
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)