CC10-0503SF-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2430-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CC10-0503SF-E
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 2.5A 4.5V - 9V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CC10-0503SF-E รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.5A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
10 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
ขนาด / มิติ
1.40" L x 0.89" W x 0.33" H (35.6mm x 22.6mm x 8.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
9V