CC10-2412DF-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2440-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CC10-2412DF-E
คำอธิบาย
DC DC CNVRTR +/-12V +/-15V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 12 ~ 15V -12 ~ -15V 450mA, 450mA 18V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CC10-2412DF-E รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
450mA, 450mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
10 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของเอาต์พุต
2
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
ขนาด / มิติ
1.40" L x 0.89" W x 0.33" H (35.6mm x 22.6mm x 8.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V