CC15-4803SFH-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CC15-4803SFH-E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CC15-4803SFH-E
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3V 15W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 4.5A 36V - 76V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.5A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
15 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1 kV
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 20-DIP, 17 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
76V
ขนาด / มิติ
1.51" L x 1.17" W x 0.27" H (38.4mm x 29.6mm x 6.8mm)