CC1R5-2405SF-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2457-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CC1R5-2405SF-E
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 1.5W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 300mA 18V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CC1R5-2405SF-E รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
300mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
1.5 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
ขนาด / มิติ
0.65" L x 0.65" W x 0.34" H (16.5mm x 16.6mm x 8.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V