CCG10-12-05SF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG10-12-05SF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG10-12-05SF
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 2A 4.5V - 18V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CCG10-12-05SF รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, OCP
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.9
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
ขนาด / มิติ
0.75" L x 0.49" W x 0.45" H (19.0mm x 12.4mm x 11.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
IEC, UL, CSA, EN, CE, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
10 W