CCG10-48-15DF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG10-48-15DF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG10-48-15DF
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-15V 10.2W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -15V 340mA, 340mA 18V - 76V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CCG10-48-15DF รุ่น
พลังงาน (วัตต์)
10 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.89
จำนวนของเอาต์พุต
2
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
76V
ขนาด / มิติ
0.75" L x 0.49" W x 0.45" H (19.0mm x 12.4mm x 11.5mm)
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-15V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
340mA, 340mA