CCG15-24-05S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG15-24-05S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG15-24-05S
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 15W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 3A 9V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CCG15-24-05S รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, OCP
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.87
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.39" H (25.4mm x 25.4mm x 9.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
IEC, UL, CSA, EN, CE, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
15 W