CCG1R5-12-05SR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG1R5-12-05SR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG1R5-12-05SR
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 1.5W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 300mA 4.5V - 18V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CCG1R5-12-05SR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.79
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-SMD
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
ขนาด / มิติ
0.62" L x 0.41" W x 0.45" H (15.7mm x 10.4mm x 11.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
300mA
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
1.5 W