CCG1R5-12-15DF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG1R5-12-15DF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG1R5-12-15DF
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-15V 1.5W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -15V 50mA, 50mA 4.5V - 18V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CCG1R5-12-15DF รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
1.5 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.78
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
ขนาด / มิติ
0.62" L x 0.41" W x 0.45" H (15.7mm x 10.4mm x 11.5mm)
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-15V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
50mA, 50mA