CCG1R5-24-15SF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG1R5-24-15SF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG1R5-24-15SF
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V 1.5W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 100mA 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CCG1R5-24-15SF รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.82
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
0.62" L x 0.41" W x 0.45" H (15.7mm x 10.4mm x 11.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
100mA
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
1.5 W