CCG30-48-05S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG30-48-05S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG30-48-05S
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 30W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 6A 18V - 76V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CCG30-48-05S รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประสิทธิภาพ
0.9
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.39" H (25.4mm x 25.4mm x 9.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
76V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
30 W