CCG6-12-12SF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG6-12-12SF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG6-12-12SF
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 6W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 500mA 4.5V - 18V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CCG6-12-12SF รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 95°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
ขนาด / มิติ
0.75" L x 0.49" W x 0.45" H (19.0mm x 12.4mm x 11.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
6 W