CN200B110-15/CO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CN200B110-15/CO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CN200B110-15/CO
คำอธิบาย
DC-DC, PCB MOUNT, HALF BRICK, IN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วนเคลือบสารป้องกันความชื้น ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 13.4A 43V - 160V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CN200B110-15/CO รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แบ่งภาระโหลด, แผ่นฐาน, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.9
ประเภท
โมดูลแยกส่วนเคลือบสารป้องกันความชื้น
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ฮาฟบริค
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
43V
ขนาด / มิติ
2.40" L x 2.28" W x 0.50" H (61.0mm x 57.9mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
160V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ฮาฟบริค
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
13.4A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
พลังงาน (วัตต์)
201 W