CUS60M-12/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS60M-12/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS60M-12/P
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 60W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 5A 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CUS60M-12/P รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.88
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
เฟรมเปิด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
3.00" L x 2.00" W x 0.95" H (76.2mm x 50.8mm x 24.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
48mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
โหลดเรกกูเลชั่น
120mV
พลังงาน (วัตต์)
60 W