DUSH960-1248-1M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DUSH960-1248-1M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DUSH960-1248-1M
คำอธิบาย
DC UPS 20A POWER SUPPLY
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แหล่งจ่ายพลังงานต่อเนื่อง สแตนด์บาย (ไม่มีเรกกูเลชั่น) จุดประสงค์ทั่วไป, การควบคุมเชิงอุตสาหกรรม 960W 12V ~ 48V
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DUSH960-1248-1M รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
960W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
เต้ารับ AC
1
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V ~ 48V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อินพุตคอนเนคเตอร์
เทอร์มินัลบล็อก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
เทอร์มินัลบล็อก
ประเภท
สแตนด์บาย (ไม่มีเรกกูเลชั่น)
ขนาด / มิติ
5.172" L x 2.125" W (131.37mm x 53.98mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
10V ~ 60V
ความสูง
4.531" (115.09mm)