FQB020ADC-N07-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FQB020ADC-N07-S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FQB020ADC-N07-S
คำอธิบาย
LINE FILTER 40VDC 20A TH
คำอธิบายโดยละเอียด
DC ฟิลเตอร์สาย emc/emi 20 A ac สเตจเดียว PC ขา
โมเดล EDA/CAD
FQB020ADC-N07-S รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด DC
40V
กระแสไฟฟ้า
20 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C