GQA2W004A280V-007-R
GQA2W004A280V-007-R
GQA2W004A280V-007-R
GQA2W004A280V-007-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2707-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GQA2W004A280V-007-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 28V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 28V 4.28A 9V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GQA2W004A280V-007-R รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.89
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคหนึ่งในสี่ส่วน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
2.39" L x 1.95" W x 0.50" H (60.6mm x 49.5mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บริคหนึ่งในสี่ส่วน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.28A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
พลังงาน (วัตต์)
120 W