GQA2W004A280V-0P7-R
GQA2W004A280V-0P7-R
GQA2W004A280V-0P7-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2708-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GQA2W004A280V-0P7-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 28V 120W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 28V 4.28A 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
GQA2W004A280V-0P7-R รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
2.39" L x 1.95" W x 0.50" H (60.6mm x 49.5mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.28A
พลังงาน (วัตต์)
120 W