HQA2W120W240V-007-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2602-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HQA2W120W240V-007-S
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 24V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24V 5A 9V - 40V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HQA2W120W240V-007-S รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2.25 kV
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OTP
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.87
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคหนึ่งในสี่ส่วน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
2.39" L x 2.20" W x 0.50" H (60.6mm x 55.9mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
120 W