I1C2W010A120V-005-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I1C2W010A120V-005-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I1C2W010A120V-005-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 9.6-28V 200W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 10A 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
I1C2W010A120V-005-R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
120 W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 120°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.04" L x 1.04" W x 0.40" H (26.4mm x 26.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A