I1C4W010A120V-004-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I1C4W010A120V-004-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I1C4W010A120V-004-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 120W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 10A 18V - 75V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
I1C4W010A120V-004-R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
120 W
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 120°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.97
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
ขนาด / มิติ
1.04" L x 1.04" W x 0.40" H (26.4mm x 26.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A