I6A4W010A033V-001-R
I6A4W010A033V-001-R
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
I6A4W010A033V-001-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2670-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I6A4W010A033V-001-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-40V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3 ~ 40V 10A 9V - 53V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
I6A4W010A033V-001-R รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, SCP
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประสิทธิภาพ
0.97
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคที่สิบหก
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
1.30" L x 0.90" W x 0.48" H (33.0mm x 22.9mm x 12.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บริคที่สิบหก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
53V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
250 W