I7A24045A033V-000-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7A24045A033V-000-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7A24045A033V-000-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-18V 750W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V ~ 18V 45A 18V - 32V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
I7A24045A033V-000-R รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประสิทธิภาพ
0.985
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคที่สิบหก
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
1.45" L x 1.34" W x 0.45" H (36.8mm x 34.0mm x 11.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บริคที่สิบหก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
32V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, IEC
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
45A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
750 W