I7A24045A033V-0F1-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7A24045A033V-0F1-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7A24045A033V-0F1-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-18V 750W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V ~ 18V 45A 18V - 32V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
I7A24045A033V-0F1-R รุ่น
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผงระบายความร้อน, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
1.45" L x 1.34" W x 0.98" H (36.8mm x 34.0mm x 24.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
32V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, IEC
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
45A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
750 W