I7A4W033A033V-0F1-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7A4W033A033V-0F1-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7A4W033A033V-0F1-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-24V 500W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V ~ 24V 33A 18V - 60V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
I7A4W033A033V-0F1-R รุ่น
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผงระบายความร้อน, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประสิทธิภาพ
0.97
ขนาด / มิติ
1.45" L x 1.34" W x 0.98" H (36.8mm x 34.0mm x 24.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, IEC
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
33A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
500 W