I7A4W060A033V-0C1-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7A4W060A033V-0C1-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7A4W060A033V-0C1-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-28V 720W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3 ~ 28V 60A 18V - 60V อินพุต
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.99
ขนาด / มิติ
1.45" L x 1.34" W x 0.78" H (36.8mm x 34.0mm x 19.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
60A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
1.68 kW