I7C2W020A120V-003-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7C2W020A120V-003-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7C2W020A120V-003-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 8-24V 300W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 8 ~ 24V 20A 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
I7C2W020A120V-003-R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
300 W
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.45" L x 1.34" W x 0.58" H (36.8mm x 34.0mm x 14.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A