I7C2W020A120V-P03-R
TDK-Lambda i7C Series
I7C2W020A120V-P03-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7C2W020A120V-P03-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7C2W020A120V-P03-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 8-24V 300W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 8 ~ 24V 20A 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
I7C2W020A120V-P03-R รุ่น
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ขนาด / มิติ
1.45" L x 1.34" W x 0.58" H (36.8mm x 34.0mm x 14.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 62368-1
พลังงาน (วัตต์)
480 W