IQE4W011A120V-001-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2226-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IQE4W011A120V-001-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 132W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัสคอนเวอร์เตอร์ระดับกลาง ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 11A 18V - 60V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IQE4W011A120V-001-R รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.9
ประเภท
บัสคอนเวอร์เตอร์ระดับกลาง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 8-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
ขนาด / มิติ
2.28" L x 1.45" W x 0.39" H (57.9mm x 36.8mm x 9.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
11A